Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 14/4/2019

5 (100%) 1 vote

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 14/4/2019 và rạng sáng ngày mai 15/4/2019

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh – 14/04/2019

14/04/2019 – 20h05 – Crystal Palace vs Man City
14/04/2019 – 22h30 – Liverpool vs Chelsea

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha – tối 14/04/2019 sáng 15/04/2019

14/04/2019 – 17h00 – Valladolid vs Getafe
14/04/2019 – 19h00 – Athletic Bilbao vs Rayo Vallecano
14/04/2019 – 21h15 – Real Sociedad vs Eibar
14/04/2019 – 23h30 – Girona vs Villarreal
15/04/2019 – 01h45 – Valencia vs Levante

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha – 14/04/2019

14/04/2019 – 22h00 – Reus Deportiu vs Real Oviedo
14/04/2019 – 22h00 – Rayo Majada. vs Tenerife
14/04/2019 – 22h00 – Cordoba vs Lugo
14/04/2019 – 22h00 – Albacete vs Elche
14/04/2019 – 22h00 – Almeria vs Gimnastic
14/04/2019 – 22h00 – Las Palmas vs Cadiz
14/04/2019 – 22h00 – Malaga vs Extremadura UD
14/04/2019 – 22h00 – Numancia vs Mallorca
14/04/2019 – 22h00 – Osasuna vs Deportivo
14/04/2019 – 22h00 – Sporting Gijon vs Granada
14/04/2019 – 22h00 – Zaragoza vs Alcorcon

Lịch thi đấu VĐQG Italia – tối 14/04/2019 sáng 15/04/2019

14/04/2019 – 17h30 – Torino vs Cagliari
14/04/2019 – 20h00 – Sassuolo vs Parma
14/04/2019 – 20h00 – Atalanta vs Empoli
14/04/2019 – 20h00 – Fiorentina vs Bologna
14/04/2019 – 23h00 – Chievo vs Napoli
15/04/2019 – 01h30 – Frosinone vs Inter Milan

Lịch thi đấu VĐQG Đức – 14/04/2019

14/04/2019 – 18h30 – Hoffenheim vs Hertha Berlin
14/04/2019 – 20h30 – Fort.Dusseldorf vs Bayern Munich
14/04/2019 – 23h00 – Ein.Frankfurt vs Augsburg

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức – 14/04/2019

14/04/2019 – 18h30 – Ingolstadt vs Holstein Kiel
14/04/2019 – 18h30 – Magdeburg vs Darmstadt
14/04/2019 – 18h30 – Sandhausen vs Dynamo Dresden
14/04/2019 – 18h30 – Union Berlin vs Jahn Regensburg
14/04/2019 – 18h30 – Erzgebirge Aue vs Heidenheim
14/04/2019 – 18h30 – Bochum vs Greuther Furth
14/04/2019 – 18h30 – FC Koln vs Hamburger
14/04/2019 – 18h30 – Paderborn 07 vs Duisburg
14/04/2019 – 18h30 – St. Pauli vs A.Bielefeld

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha – 14/04/2019

14/04/2019 – 22h00 – Portimonense vs Porto
14/04/2019 – 22h00 – Aves vs Sporting Lisbon
14/04/2019 – 22h00 – Santa Clara vs Moreirense
14/04/2019 – 22h00 – Chaves vs Belenenses
14/04/2019 – 22h00 – Benfica vs Vitoria Setubal
14/04/2019 – 22h00 – Braga vs Tondela
14/04/2019 – 22h00 – Boavista vs Nacional Madeira
14/04/2019 – 22h00 – Maritimo vs Feirense
14/04/2019 – 22h00 – Rio Ave vs Vitoria Guimaraes

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha – 14/04/2019

14/04/2019 – 22h00 – SC Farense vs Estoril
14/04/2019 – 22h00 – Porto B vs Pacos Ferreira
14/04/2019 – 22h00 – Braga II vs Cova Piedade
14/04/2019 – 22h00 – Academico Viseu vs Vitoria Guimaraes B
14/04/2019 – 22h00 – Famalicao vs Academica Coim
14/04/2019 – 22h00 – UD Oliveirense vs Benfica B
14/04/2019 – 22h00 – Arouca vs SC Covilha
14/04/2019 – 22h00 – Leixoes vs CD Mafra
14/04/2019 – 22h00 – Penafiel vs Varzim

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan – 14/04/2019

14/04/2019 – 17h15 – PSV Eindhoven vs De Graafschap
14/04/2019 – 19h30 – Heerenveen vs Groningen
14/04/2019 – 19h30 – Utrecht vs Vitesse Arnhem
14/04/2019 – 21h45 – Ajax vs SBV Excelsior

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan – 14/04/2019

14/04/2019 – 19h30 – Sparta Rotterdam vs TOP Oss

Lịch thi đấu VĐQG Nga – 14/04/2019

14/04/2019 – 17h00 – Krylya Sovetov vs Rubin Kazan
14/04/2019 – 17h00 – Din. Moscow vs Krasnodar
14/04/2019 – 17h00 – Arsenal-Tula vs Ural S.r.
14/04/2019 – 17h00 – Akhmat Groznyi vs Lok. Moscow
14/04/2019 – 17h00 – Yenisey vs Ufa
14/04/2019 – 17h00 – Cska Moscow vs FK Orenburg
14/04/2019 – 17h00 – Rostov vs Spartak Moscow
14/04/2019 – 17h00 – Zenit vs Anzhi

Lịch thi đấu VĐQG Albania – 14/04/2019

14/04/2019 – 20h45 – Kukesi vs Flamurtari Vlore
14/04/2019 – 20h45 – Luftetari Gjiro. vs KF Laci
14/04/2019 – 23h45 – Skenderbeu vs Kastrioti Kruje

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ – 15/04/2019

15/04/2019 – 01h30 – OH Leuven vs Roeselare

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg – 14/04/2019

14/04/2019 – 21h00 – Dudelange vs RFCU Luxemburg
14/04/2019 – 21h00 – RM Hamm Benfica vs Victoria Rosport
14/04/2019 – 21h00 – Mondorf-les. vs Progres Niedercorn
14/04/2019 – 21h00 – Hostert vs Jeunesse Esch
14/04/2019 – 21h00 – UNA Strassen vs UT Petange
14/04/2019 – 21h00 – Differdange vs Etzella Ettelbruc
14/04/2019 – 21h00 – Fola Esch vs US Rumelange

Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy – 14/04/2019

14/04/2019 – 20h00 – Nest-Sotra vs HamKam
14/04/2019 – 20h00 – Skeid Fotball vs FK Jerv
14/04/2019 – 20h00 – Skeid Fotball vs FK Jerv
14/04/2019 – 20h00 – Strommen vs Sandnes Ulf
14/04/2019 – 20h30 – Kongsvinger vs KFUM Oslo
14/04/2019 – 23h00 – Start Kristiansand vs Raufoss IL
14/04/2019 – 23h00 – Sogndal vs Notodden FK
14/04/2019 – 23h00 – Tromsdalen vs Ullensaker/Kisa

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan – 14/04/2019

14/04/2019 – 20h00 – Ilves vs VPS Vaasa

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ – 14/04/2019

14/04/2019 – 23h00 – Kayserispor vs Ankaragucu
14/04/2019 – 23h00 – Konyaspor vs Sivasspor
14/04/2019 – 23h00 – Bursaspor vs Trabzonspor
14/04/2019 – 23h00 – Antalyaspor vs Kasimpasa
14/04/2019 – 23h00 – Rizespor vs Goztepe
14/04/2019 – 23h00 – Erzurum BB vs Akhisar Bld.
14/04/2019 – 23h00 – Malatyaspor vs Alanyaspor
14/04/2019 – 23h00 – Besiktas vs Istanbul BB
14/04/2019 – 23h00 – Fenerbahce vs Galatasaray

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ – 14/04/2019

14/04/2019 – 19h00 – Adana Demirspor vs Altay
14/04/2019 – 19h00 – Denizlispor vs Boluspor
14/04/2019 – 19h00 – Genclerbirligi vs Balikesirspor
14/04/2019 – 19h00 – Altinordu SK vs Umraniyespor
14/04/2019 – 19h00 – Hatayspor vs Afjet Afyonspor
14/04/2019 – 19h00 – Istanbulspor AS vs Osmanlispor
14/04/2019 – 19h00 – Eskisehirspor vs Elazigspor
14/04/2019 – 19h00 – Karabukspor vs Giresunspor
14/04/2019 – 19h00 – Gaziantep B.B vs Adanaspor

Có thể bạn muốn tìm:

  • https://worldcup888 com/lich-thi-dau

Related posts