Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 22/6/2019

Đánh giá của bạn sẽ giúp những bài viết sau chính xác hơn

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 22/6/2019 và rạng sáng ngày mai 23/6/2019

Lịch thi đấu VCK U21 Châu Âu 2019 – 22/06/2019

22/06/2019 – 20h00 – T.B.Nha U21 vs Ba Lan U21
22/06/2019 – 20h00 – Bỉ U21 vs Italia U21

Lịch thi đấu Copa America 2019 – 23/06/2019

23/06/2019 – 02h00 – Bolivia vs Venezuela
23/06/2019 – 02h00 – Peru vs Brazil

Lịch thi đấu Concacaf Gold Cup – 23/06/2019

23/06/2019 – 04h30 – Guyana vs Panama
23/06/2019 – 07h00 – Mỹ vs Trinidad & T.

Lịch thi đấu Can Cup 2019 – tối 22/06/2019 sáng 23/06/2019

22/06/2019 – 21h30 – Congo vs Uganda
23/06/2019 – 00h00 – Nigeria vs Burundi
23/06/2019 – 03h00 – Guinea vs Madagascar

Lịch thi đấu VĐQG Belarus – 22/06/2019

22/06/2019 – 20h00 – Dinamo Minsk vs Torpedo Zhodino
22/06/2019 – 20h00 – Isloch vs Bate Borisov

Lịch thi đấu VĐQG Estonia – 22/06/2019

22/06/2019 – 23h00 – Maardu vs Paide Linname.

Lịch thi đấu VĐQG Georgia – 22/06/2019

22/06/2019 – 19h00 – Torpedo Kut. vs Sioni Bolnisi
22/06/2019 – 19h00 – Dila Gori vs Wit Georgia
22/06/2019 – 19h00 – Saburtalo vs Dinamo Batumi
22/06/2019 – 19h00 – Dinamo Tbilisi vs Chikhura Sach.
22/06/2019 – 19h00 – Lokomotiv T vs FC Rustavi

Lịch thi đấu VĐQG Iceland – 23/06/2019

23/06/2019 – 02h15 – IA Akranes vs HK Kopavogur
23/06/2019 – 02h15 – Breidablik vs Vestmannaeyjar
23/06/2019 – 02h15 – KA Akureyri vs Vikingur Rey.

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania – 22/06/2019

22/06/2019 – 19h00 – Atlantas vs Kauno Zalgiris
22/06/2019 – 19h00 – Suduva vs FK Riteriai
22/06/2019 – 19h00 – Stumbars Kauno vs FK Panevezys

Lịch thi đấu VĐQG Moldova – 22/06/2019

22/06/2019 – 21h00 – Zimbru vs Codru Lozova FC
22/06/2019 – 21h00 – Dinamo-Auto vs Sfintul Gheorghe

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy – 22/06/2019

22/06/2019 – 23h00 – Stromsgodset vs Molde

Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy – 22/06/2019

22/06/2019 – 20h30 – Start Kristiansand vs Notodden FK
22/06/2019 – 20h30 – Sandefjord vs Ullensaker/Kisa

Lịch thi đấu Aus Victoria – 22/06/2019

22/06/2019 – 14h00 – Dandenong Th. vs Heidelberg Utd

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản – 22/06/2019

22/06/2019 – 11h00 – Urawa Red vs Kashima Antlers
22/06/2019 – 11h00 – Sanf Hiroshima vs Kawasaki Fro.
22/06/2019 – 12h00 – Consa. Sapporo vs Sagan Tosu
22/06/2019 – 16h00 – Vissel Kobe vs Oita Trinita
22/06/2019 – 16h00 – Yokohama FM vs Matsumoto Yama.
22/06/2019 – 17h00 – Nagoya Grampus vs Shimizu S-Pulse
22/06/2019 – 17h00 – Cerezo Osaka vs Jubilo Iwata
22/06/2019 – 17h00 – Gamba Osaka vs Shonan Bellmare

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản – 22/06/2019

22/06/2019 – 13h00 – Grulla Morioka vs Fukushima Utd
22/06/2019 – 16h00 – Giravanz Kita. vs Fujieda MYFC

Related posts