Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 23/3/2019

5 (100%) 2 votes

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 23/3/2019 và rạng sáng ngày mai 24/3/2019

Lịch thi đấu Vòng loại Euro 2020 – tối 23/03/2019 sáng 24/03/2019

23/03/2019 – 21h00 – Georgia vs Thụy Sỹ
24/03/2019 – 00h00 – Gibraltar vs Ireland
24/03/2019 – 00h00 – Malta vs Đảo Faroe
24/03/2019 – 00h00 – Thụy Điển vs Romania
24/03/2019 – 02h45 – Bosnia & Herz vs Armenia
24/03/2019 – 02h45 – Italia vs Phần Lan
24/03/2019 – 02h45 – Liechtenstein vs Hy Lạp
24/03/2019 – 02h45 – T.B.Nha vs Na Uy

Lịch thi đấu Vòng loại U19 Châu Âu – tối 23/03/2019 sáng 24/03/2019

23/03/2019 – 16h00 – Ireland U19 vs Azerbaijan U19
23/03/2019 – 17h00 – Đức U19 vs Na Uy U19
23/03/2019 – 17h30 – Serbia U19 vs Bỉ U19
23/03/2019 – 19h00 – T.B.Nha U19 vs Wales U19
23/03/2019 – 21h00 – Hy Lạp U19 vs Anh U19
23/03/2019 – 21h00 – Nga U19 vs Romania U19
23/03/2019 – 21h00 – Pháp U19 vs Thụy Sỹ U19
23/03/2019 – 21h00 – Italia U19 vs Ukraina U19
23/03/2019 – 22h00 – Hà Lan U19 vs Slovenia U19
23/03/2019 – 22h00 – Scotland U19 vs Síp U19
23/03/2019 – 23h00 – Israel U19 vs Ba Lan U19
23/03/2019 – 23h00 – Hungary U19 vs Croatia U19
23/03/2019 – 23h30 – Séc U19 vs Đan Mạch U19
24/03/2019 – 00h00 – B.D.Nha U19 vs T.N.Kỳ U19

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Nữ Châu Âu – 23/03/2019

23/03/2019 – 20h00 – Đức U17 Nữ vs Ireland U17 Nữ
23/03/2019 – 20h00 – Pháp U17 Nữ vs Bắc Ireland U17 Nữ
23/03/2019 – 20h00 – Séc U17 Nữ vs B.D.Nha U17 Nữ
23/03/2019 – 20h00 – Thụy Điển U17 Nữ vs Ba Lan U17 Nữ
23/03/2019 – 20h00 – Na Uy U17 Nữ vs Scotland U17 Nữ
23/03/2019 – 20h00 – T.B.Nha U17 Nữ vs Slovakia U17 Nữ

Lịch thi đấu League One – 23/03/2019

23/03/2019 – 21h00 – Rochdale vs Scunthorpe Utd
23/03/2019 – 21h00 – Fleetwood Town vs Sunderland
23/03/2019 – 21h00 – Shrewsbury vs Portsmouth
23/03/2019 – 21h00 – Peterborough Utd vs Southend
23/03/2019 – 21h00 – Wycombe vs Charlton Athletic
23/03/2019 – 21h00 – Wimbledon vs Gillingham
23/03/2019 – 21h00 – Bradford City vs Blackpool
23/03/2019 – 21h00 – Burton Albion vs Accrington
23/03/2019 – 21h00 – Coventry vs Oxford Utd
23/03/2019 – 21h00 – Luton Town vs Doncaster Rovers
23/03/2019 – 21h00 – Plymouth Argyle vs Bristol Rovers
23/03/2019 – 21h00 – Walsall vs Barnsley

Lịch thi đấu League Two – 23/03/2019

23/03/2019 – 21h00 – Macclesfield vs Stevenage
23/03/2019 – 21h00 – Notts County vs Exeter City
23/03/2019 – 21h00 – Swindon vs Morecambe
23/03/2019 – 21h00 – Carlisle vs Cambridge Utd
23/03/2019 – 21h00 – Milton Keynes Dons vs Yeovil Town
23/03/2019 – 21h00 – Newport vs Oldham
23/03/2019 – 21h00 – Crawley Town vs Lincoln
23/03/2019 – 21h00 – Cheltenham vs Northampton
23/03/2019 – 21h00 – Colchester Utd vs Tranmere Rovers
23/03/2019 – 21h00 – Grimsby vs Bury
23/03/2019 – 21h00 – Mansfield vs Crewe Alexandra
23/03/2019 – 21h00 – Port Vale vs Forest Green

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland – 23/03/2019

23/03/2019 – 22h00 – Ross County vs Dunfermline
23/03/2019 – 22h00 – Partick Thistle vs Inverness C.T.
23/03/2019 – 22h00 – Ayr Utd vs Greenock Morton
23/03/2019 – 22h00 – Queen of South vs Falkirk
23/03/2019 – 22h00 – Dundee Utd vs Alloa Athletic

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len – tối 23/03/2019 sáng 24/03/2019

23/03/2019 – 22h00 – Cliftonville vs Glentoran
23/03/2019 – 22h00 – Institute vs Coleraine
23/03/2019 – 22h00 – Ards vs Crusaders Belfast
23/03/2019 – 22h00 – Ballymena Utd vs Warrenpoint Town
24/03/2019 – 00h30 – Newry City vs Glenavon

Lịch thi đấu VĐQG Ireland – 24/03/2019

24/03/2019 – 02h45 – Sligo Rovers vs Waterford Utd

Lịch thi đấu Hạng 2 Ireland – 24/03/2019

24/03/2019 – 02h00 – Cobh Ramblers vs Shelbourne
24/03/2019 – 02h30 – Cobh Ramblers vs Shelbourne

Lịch thi đấu U19 Séc – 23/03/2019

23/03/2019 – 17h00 – Mlada Boleslav U19 vs Banik Ostrava U19
23/03/2019 – 17h00 – Sparta Praha U19 vs Dukla Praha U19
23/03/2019 – 17h00 – Brno U19 vs Jihlava U19
23/03/2019 – 17h00 – Vik. Plzen U19 vs Sigma Olomouc U19
23/03/2019 – 18h00 – Hradec Kralove U19 vs C. Budejovice U19
23/03/2019 – 19h15 – Pardubice U19 vs Pribram U19

Lịch thi đấu VĐQG Wales – tối 23/03/2019 sáng 24/03/2019

23/03/2019 – 21h30 – Aberystwyth vs Cardiff Metropolitan
23/03/2019 – 21h30 – Llandudno vs Llanelli
23/03/2019 – 21h30 – Caernarfon Town vs Cefn Druids AFC
24/03/2019 – 02h30 – Barry Town vs Connah’s QN

Lịch thi đấu Aus Brisbane – 23/03/2019

23/03/2019 – 14h00 – UQ FC vs Albany Creek
23/03/2019 – 14h30 – Grange Thistle vs Brisbane Knights
23/03/2019 – 15h00 – Bayside Utd vs Taringa Rovers
23/03/2019 – 16h00 – Centenary Stormers vs North Pine

Lịch thi đấu Aus Victoria – 23/03/2019

23/03/2019 – 11h00 – Green Gully SC vs Avondale Heights
23/03/2019 – 15h00 – Dandenong Th. vs Bentleigh Greens
23/03/2019 – 15h30 – Kingston City vs Altona Magic

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản – 23/03/2019

23/03/2019 – 12h00 – Yokohama FC vs FC Gifu
23/03/2019 – 12h00 – Alb. Niigata (JPN) vs Avispa Fukuoka
23/03/2019 – 12h00 – Omiya Ardija vs Mito Hollyhock
23/03/2019 – 12h00 – Ventforet Kofu vs Zweigen Kan.
23/03/2019 – 13h00 – Kashiwa Reysol vs Okayama
23/03/2019 – 15h00 – Ehime FC vs V-Varen Nagasaki

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản – 23/03/2019

23/03/2019 – 12h00 – Nagano Parceiro vs Cerezo Osaka U23
23/03/2019 – 12h00 – FC Tokyo U23 vs Fujieda MYFC

Lịch thi đấu Japan Football League – tối 23/03/2019 sáng 24/03/2019

23/03/2019 – 11h00 – Maruyasu Okazaki vs Biwako Seikei
23/03/2019 – 11h00 – Honda Lock vs Ryutsu Keizai
24/03/2019 – 10h00 – Verspah Oita vs Reinmeer Aomori

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc – 23/03/2019

23/03/2019 – 13h00 – Daejeon Korail vs Busan Transp.
23/03/2019 – 13h00 – Gangneung vs Cheonan City
23/03/2019 – 13h00 – Mokpo City vs Gyeongju KHNP
23/03/2019 – 13h00 – Gimhae City vs Changwon City

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut – 24/03/2019

24/03/2019 – 00h05 – Al Hilal vs Ohud Medina

Lịch thi đấu Hạng 2 Arập Xeut – 23/03/2019

23/03/2019 – 19h55 – Al Qaisoma vs Al Oruba (KSA)

Related posts