Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 12/10/2019

Đánh giá của bạn sẽ giúp những bài viết sau chính xác hơn

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 11/10 và rạng sáng ngày mai 12/10/2019

Lịch thi đấu Vòng loại Euro 2020 – tối 12/10/2019 sáng 13/10/2019

12/10/2019 – 20h00 – Georgia vs Ireland
12/10/2019 – 23h00 – Bosnia & Herz vs Phần Lan
12/10/2019 – 23h00 – Đan Mạch vs Thụy Sỹ
12/10/2019 – 23h00 – Đảo Faroe vs Romania
13/10/2019 – 01h45 – Italia vs Hy Lạp
13/10/2019 – 01h45 – Liechtenstein vs Armenia
13/10/2019 – 01h45 – Malta vs Thụy Điển
13/10/2019 – 01h45 – Na Uy vs T.B.Nha

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Châu Âu – 12/10/2019

12/10/2019 – 17h00 – Bỉ U17 vs Macedonia U17
12/10/2019 – 19h00 – Slovenia U17 vs Kosovo U17
12/10/2019 – 21h30 – Ba Lan U17 vs Liechtenstein U17
12/10/2019 – 22h00 – Hà Lan U17 vs Wales U17

Lịch thi đấu Vòng loại U19 Châu Âu – tối 12/10/2019 sáng 13/10/2019

12/10/2019 – 19h00 – Scotland U19 vs Andorra U19
12/10/2019 – 19h00 – Đức U19 vs Belarus U19
12/10/2019 – 20h00 – Georgia U19 vs Kazakhstan U19
12/10/2019 – 21h00 – Na Uy U19 vs San Marino U19
13/10/2019 – 00h00 – Séc U19 vs Azerbaijan U19
13/10/2019 – 02h00 – Croatia U19 vs Hungary U19

Lịch thi đấu Vòng loại U21 Châu Âu – 12/10/2019

12/10/2019 – 18h59 – Thụy Điển U21 vs Iceland U21

Lịch thi đấu CONCACAF Nations League – tối 12/10/2019 sáng 13/10/2019

12/10/2019 – 11h00 – Nicaragua vs Dominica
13/10/2019 – 03h00 – French St. Martin vs Cayman Islands
13/10/2019 – 06h00 – Dominican vs St.Lucia
13/10/2019 – 06h00 – Jamaica vs Aruba
13/10/2019 – 08h00 – Anguilla vs Guatemala
13/10/2019 – 08h00 – Barbados vs US Virgin Islands
13/10/2019 – 10h00 – Montserrat vs El Salvador

Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG – tối 12/10/2019 sáng 13/10/2019

12/10/2019 – 23h00 – Colombia vs Chile
13/10/2019 – 00h00 – Tunisia vs Cameroon

Lịch thi đấu League One – 12/10/2019

12/10/2019 – 22h00 – Southend vs Wimbledon
12/10/2019 – 22h00 – Rochdale vs Accrington
12/10/2019 – 22h00 – Shrewsbury vs Bury
12/10/2019 – 22h00 – Peterborough Utd vs Lincoln
12/10/2019 – 22h00 – Blackpool vs Rotherham Utd
12/10/2019 – 22h00 – Bristol Rovers vs Milton Keynes Dons
12/10/2019 – 22h00 – Burton Albion vs Bolton
12/10/2019 – 22h00 – Coventry vs Tranmere Rovers
12/10/2019 – 22h00 – Ipswich vs Wycombe
12/10/2019 – 22h00 – Oxford Utd vs Doncaster Rovers
12/10/2019 – 22h00 – Portsmouth vs Gillingham
12/10/2019 – 22h00 – Sunderland vs Fleetwood Town

Lịch thi đấu League Two – 12/10/2019

12/10/2019 – 22h00 – Macclesfield vs Port Vale
12/10/2019 – 22h00 – Swindon vs Plymouth Argyle
12/10/2019 – 22h00 – Carlisle vs Crewe Alexandra
12/10/2019 – 22h00 – Morecambe vs Bradford City
12/10/2019 – 22h00 – Salford City vs Cambridge Utd
12/10/2019 – 22h00 – Crawley Town vs Colchester Utd
12/10/2019 – 22h00 – Exeter City vs Forest Green
12/10/2019 – 22h00 – Cheltenham vs Newport
12/10/2019 – 22h00 – Leyton Orient vs Walsall
12/10/2019 – 22h00 – Mansfield vs Oldham
12/10/2019 – 22h00 – Scunthorpe Utd vs Northampton
12/10/2019 – 22h00 – Stevenage vs Grimsby

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc – 12/10/2019

12/10/2019 – 19h00 – Wolfsburg II vs St. Pauli II
12/10/2019 – 19h00 – Hamburger II vs Drochtersen/Assel
12/10/2019 – 19h30 – Weiche Flensburg vs Hansa Luneburg
12/10/2019 – 20h00 – Wer.Bremen II vs Hannover II
12/10/2019 – 21h00 – Rehden vs Altona 93

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria – 12/10/2019

12/10/2019 – 20h00 – Illertissen vs Schalding Hein.
12/10/2019 – 20h00 – Nurnberg II vs Heimstetten
12/10/2019 – 20h00 – Rosenheim vs Memmingen
12/10/2019 – 20h00 – Augsburg II vs V. Aschaffenburg
12/10/2019 – 20h00 – SpVgg Bayreuth vs Schweinfurt
12/10/2019 – 20h00 – VfB Eichstätt vs Wacker Burghausen
12/10/2019 – 20h00 – TSV Aubstadt vs Greuther Furth II
12/10/2019 – 20h00 – Turkgucu-Ataspor vs TSV 1896 Rain

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam – 12/10/2019

12/10/2019 – 20h00 – Bayern Alzenau vs Freiburg II
12/10/2019 – 20h00 – Hoffenheim II vs TSV Steinbach
12/10/2019 – 20h00 – Mainz II vs Bahlinger
12/10/2019 – 20h00 – Koblenz vs Pirmasens
12/10/2019 – 20h00 – Astoria Walldorf vs Offenbach
12/10/2019 – 20h00 – TSG Balingen vs Elversberg
12/10/2019 – 20h00 – VfB Giessen vs SSV Ulm
12/10/2019 – 20h00 – FSV Frankfurt vs Homburg
12/10/2019 – 20h00 – Saarbrucken vs Aalen

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây – 12/10/2019

12/10/2019 – 20h00 – Rodinghausen vs Wattenscheid
12/10/2019 – 20h00 – B.Dortmund II vs Lippstadt
12/10/2019 – 20h00 – Sportfreunde Lotte vs M.gladbach II
12/10/2019 – 20h00 – FC Koln II vs Oberhausen
12/10/2019 – 20h00 – Fort.Dusseldorf II vs Bergisch Gladbach
12/10/2019 – 20h00 – Essen vs Fortuna Koln
12/10/2019 – 20h00 – Wuppertaler vs Verl
12/10/2019 – 20h00 – TuS Haltern vs Bonner SC
12/10/2019 – 20h00 – A.Aachen vs Schalke 04 II

Lịch thi đấu Liên Đoàn Bồ Đào Nha – 12/10/2019

12/10/2019 – 22h00 – SC Covilha vs Vitoria Setubal

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan – 13/10/2019

13/10/2019 – 00h30 – TOP Oss vs Telstar
13/10/2019 – 02h45 – Roda JC vs Helmond Sport

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga – 12/10/2019

12/10/2019 – 20h00 – Tom Tomsk vs Baltika
12/10/2019 – 20h00 – Shinnik Yaroslavl vs Chayka FK Pesch
12/10/2019 – 20h00 – Krasnodar B vs SKA-Khabarovsk
12/10/2019 – 20h00 – Spartak Moscow B vs Torpedo Moscow
12/10/2019 – 20h00 – Khimki vs Mordovia
12/10/2019 – 20h00 – Neftekhimik Nizh vs Fakel
12/10/2019 – 20h00 – Yenisey vs Armavir
12/10/2019 – 20h00 – Avangard Kursk vs Chertanovo
12/10/2019 – 20h00 – Rotor Volgograd vs Nizhny Nov
12/10/2019 – 20h00 – Tekstilshchik Ivanov vs Luch Energiya

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan – 12/10/2019

12/10/2019 – 23h00 – GKS Tychy vs Miedz Legnica
12/10/2019 – 23h00 – Sandecja vs Chojniczanka
12/10/2019 – 23h00 – Stomil Olsztyn vs Nieciecza
12/10/2019 – 23h00 – Puszcza Nie. vs Warta Poznan
12/10/2019 – 23h00 – Odra Opole vs Stal Mielec
12/10/2019 – 23h00 – Chrobry Glogow vs Zaglebie Sosno
12/10/2019 – 23h00 – GKS Jastrzebie vs Wigry Suwalki
12/10/2019 – 23h00 – Radomiak Radom vs Podbeskidzie
12/10/2019 – 23h00 – GKS Belchatow vs Olimpia Grudz.

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len – 12/10/2019

12/10/2019 – 22h00 – Cliftonville vs Larne
12/10/2019 – 22h00 – Glentoran vs Carrick Rangers
12/10/2019 – 22h00 – Coleraine vs Warrenpoint Town
12/10/2019 – 22h00 – Dungannon Swi. vs Linfield
12/10/2019 – 22h00 – Glenavon vs Institute
12/10/2019 – 22h00 – Ballymena Utd vs Crusaders Belfast

Related posts