Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 22/9/2019

Đánh giá của bạn sẽ giúp những bài viết sau chính xác hơn

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 22/9/2019 và rạng sáng ngày mai 23/9/2019

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh – 22/09/2019

22/09/2019 – 20h00 – Crystal Palace vs Wolves
22/09/2019 – 20h00 – West Ham Utd vs Man Utd
22/09/2019 – 22h30 – Arsenal vs Aston Villa
22/09/2019 – 22h30 – Chelsea vs Liverpool

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh – 22/09/2019

22/09/2019 – 18h00 – West Brom vs Huddersfield

Lịch thi đấu U23 Anh – 22/09/2019

22/09/2019 – 19h00 – Swansea City U23 vs Sunderland U23
22/09/2019 – 20h00 – Derby County U23 vs Man City U23

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha – tối 22/09/2019 sáng 23/09/2019

22/09/2019 – 17h00 – Getafe vs Mallorca
22/09/2019 – 19h00 – Espanyol vs Real Sociedad
22/09/2019 – 21h00 – Valencia vs Leganes
22/09/2019 – 23h30 – Athletic Bilbao vs Alaves
23/09/2019 – 02h00 – Sevilla vs Real Madrid

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha – 23/09/2019

23/09/2019 – 00h00 – Extremadura UD vs Huesca
23/09/2019 – 00h00 – Rayo Vallecano vs Almeria
23/09/2019 – 00h00 – SD Ponferradina vs Real Oviedo
23/09/2019 – 00h00 – Mirandes vs Alcorcon
23/09/2019 – 00h00 – Girona vs Las Palmas
23/09/2019 – 00h00 – Albacete vs Malaga
23/09/2019 – 00h00 – Cadiz vs Deportivo
23/09/2019 – 00h00 – Numancia vs Elche
23/09/2019 – 00h00 – Sporting Gijon vs Racing Santander
23/09/2019 – 00h00 – Tenerife vs Fuenlabrada
23/09/2019 – 00h00 – Zaragoza vs Lugo

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha – 22/09/2019

22/09/2019 – 23h00 – San Fernando vs Yeclano Dep.
22/09/2019 – 23h00 – UE Olot vs Valencia B
22/09/2019 – 23h00 – Atl. Sanluqueno vs Linense
22/09/2019 – 23h00 – Tudelano vs Athletic Bilbao B
22/09/2019 – 23h00 – Ejea vs Ebro
22/09/2019 – 23h00 – AE Prat vs Andorra FC
22/09/2019 – 23h00 – Badalona vs Lleida Esportiu
22/09/2019 – 23h00 – CP Villarrobledo vs Villarrubia CF
22/09/2019 – 23h00 – Pontevedra vs Atl. Baleares
22/09/2019 – 23h00 – Coruxo vs Ibiza-Eivissa
22/09/2019 – 23h00 – S.S. Reyes vs Real Oviedo B
22/09/2019 – 23h00 – Real Sociedad B vs Leioa
22/09/2019 – 23h00 – Osasuna B vs Real Union
22/09/2019 – 23h00 – Levante B vs UE Llagostera
22/09/2019 – 23h00 – Espanyol B vs Castellon
22/09/2019 – 23h00 – UCAM Murcia vs Granada II
22/09/2019 – 23h00 – Marino de Luanco vs UD Melilla
22/09/2019 – 23h00 – Cultural Leonesa vs Burgos CF
22/09/2019 – 23h00 – Las Palmas Atl. vs Real Madrid B
22/09/2019 – 23h00 – Algeciras vs Sevilla B
22/09/2019 – 23h00 – Haro Deportivo vs Guijuelo
22/09/2019 – 23h00 – Pena Deportiva vs Celta Vigo II
22/09/2019 – 23h00 – Union Langreo vs Getafe B
22/09/2019 – 23h00 – Valladolid II vs Barakaldo
22/09/2019 – 23h00 – Merida vs Recreativo Huelva
22/09/2019 – 23h00 – Cartagena vs Cadiz B
22/09/2019 – 23h00 – Villarreal B vs Barcelona B
22/09/2019 – 23h00 – Rayo Majada. vs Atletico Madrid B
22/09/2019 – 23h00 – CD Calahorra vs Salamanca
22/09/2019 – 23h00 – Arenas de Guecho vs Amorebieta
22/09/2019 – 23h00 – Inter de Madrid vs Las Rozas CF
22/09/2019 – 23h00 – CF Salmantino vs UD Logrones
22/09/2019 – 23h00 – Alaves B vs Izarra
22/09/2019 – 23h00 – Cordoba vs Badajoz
22/09/2019 – 23h00 – Talavera vs Murcia
22/09/2019 – 23h00 – Don Benito vs Marbella
22/09/2019 – 23h00 – Sabadell vs Alaves
22/09/2019 – 23h00 – Racing Ferrol vs Sporting Gijon B
22/09/2019 – 23h00 – Hercules CF vs Orihuela
22/09/2019 – 23h00 – Gimnastic vs Cornella

Lịch thi đấu VĐQG Italia – tối 22/09/2019 sáng 23/09/2019

22/09/2019 – 17h30 – Sassuolo vs SPAL 1907
22/09/2019 – 20h00 – Bologna vs Roma
22/09/2019 – 20h00 – Sampdoria vs Torino
22/09/2019 – 20h00 – Lecce vs Napoli
22/09/2019 – 23h00 – Atalanta vs Fiorentina
23/09/2019 – 01h45 – Lazio vs Parma

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia – 22/09/2019

22/09/2019 – 21h00 – AC Renate vs US Olbia
22/09/2019 – 21h00 – Pro Vercelli vs Gozzano
22/09/2019 – 21h00 – Cavese vs Paganese
22/09/2019 – 21h00 – Novara vs Pergolettese
22/09/2019 – 21h00 – Rende vs Teramo
22/09/2019 – 21h00 – Giana Erminio vs Carrarese
22/09/2019 – 21h00 – Pistoiese vs Como
22/09/2019 – 21h00 – SS Monopoli vs Catania
22/09/2019 – 21h00 – US Fermana vs Sambenedettese
22/09/2019 – 21h00 – Viterbese Calcio vs Catanzaro
22/09/2019 – 21h00 – Virtus Francavilla vs Bari
22/09/2019 – 21h00 – Sicula Leonzio vs Ternana
22/09/2019 – 21h00 – AZ Picerno vs Casertana
22/09/2019 – 21h00 – FC Rieti vs Potenza SC
22/09/2019 – 21h00 – Juventus U23 vs Pontedera
22/09/2019 – 21h00 – Pesaro vs Padova
22/09/2019 – 21h00 – Virtus Verona vs Triestina
22/09/2019 – 21h00 – Lecco vs Monza
22/09/2019 – 21h00 – US Pianese vs Alessandria
22/09/2019 – 21h00 – ArzignanoChiampo vs Alto Adige
22/09/2019 – 21h00 – Gubbio vs Vicenza
22/09/2019 – 21h00 – Arezzo vs Albinoleffe
22/09/2019 – 21h00 – Avellino vs AS Bisceglie
22/09/2019 – 21h00 – Fano vs Reggiana
22/09/2019 – 21h00 – Cesena vs Piacenza
22/09/2019 – 21h00 – Carpi vs Rimini
22/09/2019 – 21h00 – Modena vs Feralpisalo
22/09/2019 – 21h00 – Ravenna vs Imolese Calcio
22/09/2019 – 21h00 – Reggina vs Vibonese
22/09/2019 – 21h00 – Siena vs Aurora Pro Patria

Lịch thi đấu VĐQG Đức – 22/09/2019

22/09/2019 – 20h30 – M.gladbach vs Fort.Dusseldorf
22/09/2019 – 23h00 – Ein.Frankfurt vs B.Dortmund

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức – 22/09/2019

22/09/2019 – 19h30 – Holstein Kiel vs Hannover 96
22/09/2019 – 19h30 – Sandhausen vs Bochum
22/09/2019 – 19h30 – Wehen vs A.Bielefeld
22/09/2019 – 19h30 – Heidenheim vs Darmstadt
22/09/2019 – 19h30 – Dynamo Dresden vs Jahn Regensburg
22/09/2019 – 19h30 – Hamburger vs Erzgebirge Aue
22/09/2019 – 19h30 – Nurnberg vs Karlsruher
22/09/2019 – 19h30 – Osnabruck vs St. Pauli
22/09/2019 – 19h30 – Stuttgart vs Greuther Furth

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc – 22/09/2019

22/09/2019 – 20h00 – Altona 93 vs Wolfsburg II
22/09/2019 – 20h00 – Ein. Norderstedt vs Hamburger II
22/09/2019 – 21h00 – Drochtersen/Assel vs Weiche Flensburg
22/09/2019 – 21h00 – Hansa Luneburg vs Holstein Kiel II

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc – 22/09/2019

22/09/2019 – 19h30 – Meuselwitz vs Auerbach
22/09/2019 – 19h30 – Babelsberg vs VSG Altglienicke
22/09/2019 – 19h30 – Wacker Nordhausen vs RW Erfurt
22/09/2019 – 19h30 – Berliner FC Dynamo vs Lok.Leipzig
22/09/2019 – 19h30 – Union Furstenwalde vs Ger.Halberstadt
22/09/2019 – 19h30 – C. Leipzig vs Hertha Berlin II
22/09/2019 – 19h30 – Bischofswerdaer vs SV Lichtenberg
22/09/2019 – 19h30 – Viktoria Berlin vs Optik Rathenow
22/09/2019 – 19h30 – Berlin AK 07 vs E.Cottbus

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam – 22/09/2019

22/09/2019 – 19h00 – Hoffenheim II vs Mainz II
22/09/2019 – 19h00 – SSV Ulm vs Stuttgart II
22/09/2019 – 19h00 – Hessen Kassel vs Astoria Walldorf

Lịch thi đấu VĐQG Pháp – tối 22/09/2019 sáng 23/09/2019

22/09/2019 – 20h00 – Rennes vs Lille
22/09/2019 – 22h00 – Angers vs Saint Etienne
23/09/2019 – 02h00 – Lyon vs PSG

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha – 22/09/2019

22/09/2019 – 23h00 – Tondela vs Vitoria Guimaraes
22/09/2019 – 23h00 – Gil Vicente vs Boavista
22/09/2019 – 23h00 – Moreirense vs Benfica
22/09/2019 – 23h00 – Belenenses vs Rio Ave
22/09/2019 – 23h00 – Braga vs Maritimo
22/09/2019 – 23h00 – Pacos Ferreira vs Aves
22/09/2019 – 23h00 – Porto vs Santa Clara
22/09/2019 – 23h00 – Vitoria Setubal vs Portimonense
22/09/2019 – 23h00 – Sporting Lisbon vs Famalicao

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha – 22/09/2019

22/09/2019 – 23h00 – Nacional Madeira vs Penafiel
22/09/2019 – 23h00 – Academico Viseu vs Feirense
22/09/2019 – 23h00 – Cova Piedade vs Casa Pia AC
22/09/2019 – 23h00 – Vilafranquense vs Estoril
22/09/2019 – 23h00 – UD Oliveirense vs Porto B
22/09/2019 – 23h00 – CD Mafra vs Varzim
22/09/2019 – 23h00 – Chaves vs SC Covilha
22/09/2019 – 23h00 – Academica Coim vs SC Farense
22/09/2019 – 23h00 – Leixoes vs Benfica B

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan – 22/09/2019

22/09/2019 – 18h15 – ADO Den Haag vs AZ Alkmaar
22/09/2019 – 20h30 – Heerenveen vs Utrecht
22/09/2019 – 20h30 – PSV Eindhoven vs Ajax
22/09/2019 – 22h45 – Emmen vs Feyenoord

Lịch thi đấu VĐQG Nga – 22/09/2019

22/09/2019 – 20h00 – Din. Moscow vs PFC Sochi
22/09/2019 – 20h00 – Arsenal-Tula vs Ural S.r.
22/09/2019 – 20h00 – FK Tambov vs Rostov
22/09/2019 – 20h00 – FK Orenburg vs Lok. Moscow
22/09/2019 – 20h00 – Akhmat Groznyi vs Krylya Sovetov
22/09/2019 – 20h00 – Ufa vs Spartak Moscow
22/09/2019 – 20h00 – Cska Moscow vs Krasnodar
22/09/2019 – 20h00 – Zenit vs Rubin Kazan

Related posts