Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 18/8/2019

Đánh giá của bạn sẽ giúp những bài viết sau chính xác hơn

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 18/8/2019 và rạng sáng ngày mai 19/8/2019

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh – 18/08/2019

18/08/2019 – 20h00 – Sheffield Utd vs Crystal Palace
18/08/2019 – 22h30 – Chelsea vs Leicester City

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha – tối 18/08/2019 sáng 19/08/2019

18/08/2019 – 22h00 – Alaves vs Levante
19/08/2019 – 00h00 – Espanyol vs Sevilla
19/08/2019 – 02h00 – Atletico Madrid vs Getafe

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha – tối 18/08/2019 sáng 19/08/2019

18/08/2019 – 23h00 – Deportivo vs Real Oviedo
18/08/2019 – 23h00 – Numancia vs Alcorcon
18/08/2019 – 23h30 – Girona vs Sporting Gijon
19/08/2019 – 01h00 – Cadiz vs SD Ponferradina
19/08/2019 – 01h00 – Las Palmas vs Huesca

Lịch thi đấu VĐQG Đức – 18/08/2019

18/08/2019 – 20h30 – Ein.Frankfurt vs Hoffenheim
18/08/2019 – 23h00 – Union Berlin vs Leipzig

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức – 18/08/2019

18/08/2019 – 18h30 – Holstein Kiel vs Karlsruher
18/08/2019 – 18h30 – Dynamo Dresden vs Heidenheim
18/08/2019 – 18h30 – Greuther Furth vs Jahn Regensburg

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc – 18/08/2019

18/08/2019 – 20h00 – Ein. Norderstedt vs Holstein Kiel II
18/08/2019 – 21h00 – Drochtersen/Assel vs Hansa Luneburg
18/08/2019 – 21h00 – Oldenburg 1987 vs Weiche Flensburg

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria – 18/08/2019

18/08/2019 – 20h00 – Buchbach vs TSV Aubstadt
18/08/2019 – 20h00 – Augsburg II vs VfB Eichstätt

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc – 18/08/2019

18/08/2019 – 19h30 – Ger.Halberstadt vs Berliner FC Dynamo
18/08/2019 – 19h30 – Hertha Berlin II vs Optik Rathenow
18/08/2019 – 19h30 – Babelsberg vs Viktoria Berlin
18/08/2019 – 19h30 – Lok.Leipzig vs E.Cottbus
18/08/2019 – 19h30 – RW Erfurt vs Auerbach
18/08/2019 – 19h30 – Union Furstenwalde vs Wacker Nordhausen
18/08/2019 – 19h30 – VSG Altglienicke vs Meuselwitz
18/08/2019 – 19h30 – Bischofswerdaer vs C. Leipzig
18/08/2019 – 19h30 – SV Lichtenberg vs Berlin AK 07

Lịch thi đấu VĐQG Pháp – tối 18/08/2019 sáng 19/08/2019

18/08/2019 – 20h00 – Saint Etienne vs Stade Brestois
18/08/2019 – 22h00 – Stade Reims vs Strasbourg
19/08/2019 – 02h00 – Rennes vs PSG

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha – 18/08/2019

18/08/2019 – 23h00 – Tondela vs Portimonense
18/08/2019 – 23h00 – Aves vs Maritimo
18/08/2019 – 23h00 – Famalicao vs Rio Ave
18/08/2019 – 23h00 – Moreirense vs Gil Vicente
18/08/2019 – 23h00 – Belenenses vs Benfica
18/08/2019 – 23h00 – Pacos Ferreira vs Santa Clara
18/08/2019 – 23h00 – Porto vs Vitoria Setubal
18/08/2019 – 23h00 – Sporting Lisbon vs Braga
18/08/2019 – 23h00 – Vitoria Guimaraes vs Boavista

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha – 18/08/2019

18/08/2019 – 23h00 – Porto B vs Varzim
18/08/2019 – 23h00 – Academico Viseu vs Academica Coim
18/08/2019 – 23h00 – Cova Piedade vs SC Farense
18/08/2019 – 23h00 – Cova Piedade vs SC Covilha
18/08/2019 – 23h00 – Casa Pia AC vs Penafiel
18/08/2019 – 23h00 – Vilafranquense vs Benfica B
18/08/2019 – 23h00 – Estoril vs Feirense
18/08/2019 – 23h00 – UD Oliveirense vs SC Covilha
18/08/2019 – 23h00 – Chaves vs CD Mafra
18/08/2019 – 23h00 – Leixoes vs Nacional Madeira

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan – 18/08/2019

18/08/2019 – 18h15 – Fortuna Sittard vs Willem II
18/08/2019 – 20h30 – Feyenoord vs Utrecht
18/08/2019 – 20h30 – Twente vs RKC Waalwijk
18/08/2019 – 22h45 – AZ Alkmaar vs Groningen

Lịch thi đấu VĐQG Nga – 18/08/2019

18/08/2019 – 20h00 – Rubin Kazan vs Arsenal-Tula
18/08/2019 – 20h00 – Spartak Moscow vs Cska Moscow
18/08/2019 – 20h00 – Din. Moscow vs Lok. Moscow
18/08/2019 – 20h00 – FK Tambov vs Krasnodar
18/08/2019 – 20h00 – FK Orenburg vs PFC Sochi
18/08/2019 – 20h00 – Ural S.r. vs Krylya Sovetov
18/08/2019 – 20h00 – Ufa vs Rostov
18/08/2019 – 20h00 – Zenit vs Akhmat Groznyi

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga – 18/08/2019

18/08/2019 – 20h00 – Luch Energiya vs Fakel
18/08/2019 – 20h00 – Krasnodar B vs Tom Tomsk
18/08/2019 – 20h00 – Khimki vs Neftekhimik Nizh
18/08/2019 – 20h00 – Yenisey vs Spartak Moscow B
18/08/2019 – 20h00 – Mordovia vs Chertanovo
18/08/2019 – 20h00 – Avangard Kursk vs Chayka FK Pesch
18/08/2019 – 20h00 – Rotor Volgograd vs Shinnik Yaroslavl
18/08/2019 – 20h00 – Tekstilshchik Ivanov vs Torpedo Moscow
18/08/2019 – 20h00 – Nizhny Nov vs SKA Energiya
18/08/2019 – 20h00 – Armavir vs Baltika

Lịch thi đấu U21 Nga – 18/08/2019

18/08/2019 – 13h00 – Ufa U21 vs Rostov U21

Related posts